MỘT THỜI ĐỂ NHỚ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đôi lời ... gửi đến ... tất cả ...

4 posters

Go down

Đôi lời ... gửi đến ... tất cả ... Empty Đôi lời ... gửi đến ... tất cả ...

Bài gửi  o0oÆ’3£4ۦ<_§¶\¶© Mon Jun 29, 2009 8:48 pm

Xin thưa !

1. Xin chân thành cáo lỗi vì topic “ Web nhu con kec dep me deee ! “. Nhưng ko làm như vậy thì ko biết đc là web vẫn còn admin… Và cuối cùng thì web master cũng xuất đầu lộ diện, xuất hiện cũng chỉ để ban cái nick thôi, còn cái topic vô dụng kia thì vẫn còn y xì xì…
2. Ngày ngày check cái web chỉ thấy có 1 chữ BUỒN, cứ hy vọng có 1 ai đó lên cho vui để hỏi thăm thử tình hình thế nào rồi. NO COMMENT, NO TOPIC… ngay cả “ cha đẻ “ của nó còn ko quan tâm thì thấy tội cho nó thật. Đồng ý là mem ít, kéo theo hoạt động ít nhưng ko lẽ vì thế mà bỏ bê nó. Lẽ ra phải tích cực post bài chứ, có gì thì share với nhau, tình bạn mà lâu nay mọi người vẫn hô hào ko lẽ chỉ là lời nói suông ? BUỒN !!! Vào thấy view thì rất nhiều nhưng reply thì lại rất ít, thậm chí có những topic ko có lấy 1 cái reply, phải chăng những người vào search chỉ “ liếc xéo “ 1 cái rồi đi ra ???
3. Thưa anh web master ! Anh ban account của tôi ? Tôi còn hàng ngàn cái acc khác sẵn sàng vào cái web này. Nhưng tôi chỉ muốn hỏi anh 1 câu “ Phải chăng lúc anh ban tôi anh đang say ? “ Vì chỉ có say thì anh chỉ thấy cái topic “ Web nhu con kec dep me deee !! “ Còn cái topic “ Kính gửi ban điều hành cùng toàn thể lớp 9/1 thân thương ! “ anh đâu có thấy. Quá bức xúc vì cách làm việc của các anh nên tôi mới post bậy lên xem thử các anh còn ở đó ko thôi. Ko reply cũng chẳng cảnh cáo, xin thưa anh chỉ làm việc theo cảm tính… người ta nói những ý tốt, người ta góp ý các anh ko nghe ko thèm đếm xỉa, khi người ta “ ƒµ¢♫♥️™️ “ 1 câu là anh lại ban ngay nick người ta !! Haha có phải lúc đó anh đang tức ding lên đc ? Có phải lúc đó anh đang nghĩ “ Thằng này láo thật ? “ P/S nếu ko phải thì thôi…
4. 12/6/2009… zui wá lớp mình có web ! Ủa mà sao sơ sài thế này ??? Phải viết gì đó “ kích động “ pà con làm cho web lớp mình xôm tụ lên mới đc….
13/6… sao ko thấy ai lên tiếng vậy ta ???
14/6… vẫn chưa thấy gì…
15/6… web master đâu rồi nhẻy ????
16/6….. oápppp… everybody is here ???
17/6……is there anyone ???
18/6…. Nản thật….
19/6… ƒµ¢♫♥️™️
20/6….
……
24/6 … 1 reply của chị My nhà ta… Thnks chị My nhá ! Nhưng mà … sao anh ban nick của em ??? Mà anh để lại cái “ƒµ¢♫♥️ ™️“ này làm gì thế nhểy ??? Anh muốn ai cũng đc “ chiêm ngưỡng “ nó àhhh ??? Em xyn anh đấy anh ạ !!

5. Mình cũng chỉ muốn gắn kết lớp lại thôi, nếu ai đó cảm thấy thật vớ vẩn khi đọc xong những lời này thì “ Forget it, plz ..!! “ Hết.
o0oƒ3£4€¶<_§¶\¶©
o0oƒ3£4€¶<_§¶\¶©
Nhi đồng
Nhi đồng

Đôi lời ... gửi đến ... tất cả ... Empty Re: Đôi lời ... gửi đến ... tất cả ...

Bài gửi  Vit_Bau Tue Jun 30, 2009 2:20 am

Xin loi~ vi` dang o cho~ lam` hok the? danh' tieng' Viet. co' dau' duoc.

Doan dong` i' voi Black snow la` forum cua? lop' rat' la` it' ng` vao`. mac. du` biet thoi` gian gan` day ai cung~ rat la` ban, nguoi` thi` lo di lam`, nguoi` thi` lo tot' nghiep. nen black snow cung~ phai? hieu? cho moi. nguoi`. Nhung cung~ mong moi. nguoi` hok vi` li' do do' ma` bo? lo` di cai' forum cua? lop'. Doan biet' co' rat' nhieu` nguoi` vo forum chi? co' doc. bai` ma` hok post comment j` het, tai. sao lai hok? mac du` chi? vai` loi` cung~ du? de? lam` forum lop' soi dong. len.

Luc' dau` Doan rat' vui khi thay' lop co cai' forum de? moi. ng` 8 chuyen. de? biet duoc tin tuc cua? moi. nguoi`nen cung hang' hai' post bai` nhung duoc 1 thoi` gian thi` hok thay' moi. nguoi` len nhieu` nen bat' dau` cung~ chan'. Doan nghi~ admin hay moi ng` deu` nhu vay. thoi. Post bai` ma` hok co ai doc. hok co' comment thi` cung~ chan'.

Nhung ma` Doan cung~ dong` i' voi bac' Khoa la` block nick Black snow (mac du` hoi namg tay). Vi` hok biet Blacksnow la` ai ma` vo forum lop post bai` shock nguoi` ta roi chui~ bay. nua~, co' the? blacksnow la` dua' nao` do' hok pai la` thanh vien cua? lop' nen bi block nick cung~ hok trach' ai duoc.

Con` moi nguoi` hay~ rang' vo forum nhiu` nhiu` hon chut' di. Vo coi thu co ai noi xau' minh` hok Đôi lời ... gửi đến ... tất cả ... 70973 . Forum co 19 thanh` vien` ma` lui toi cung~ chi? thay bac Han~ (number 1 spammer ^.^) , DUng~, Khoa, Phuoc' gu`, Hoa` le, Vu~, My (ma` My nen post bai` nhiu` nhiu` chut nua~ :D)
Vit_Bau
Vit_Bau
Thiếu niên
Thiếu niên

Bài gửi  o0oÆ’3£4ۦ<_§¶\¶© Tue Jun 30, 2009 9:12 am

Nhung ma` Doan cung~ dong` i' voi bac' Khoa la` block nick Black snow (mac du` hoi namg tay). Vi` hok biet Blacksnow la` ai ma` vo forum lop post bai` shock nguoi` ta roi chui~ bay. nua~, co' the? blacksnow la` dua' nao` do' hok pai la` thanh vien cua? lop' nen bi block nick cung~ hok trach' ai duoc

Xin lỗi có thể cho mình biết mình post bài nào gọi là sock vậy Đoan ? Tiện thể cho mình hỏi luôn rằng Đoan đã đọc hết 2 bài mình post ? Nếu đã đọc hết thì xin hỏi Đoan có hiểu những gì mình post ko ? Xin thưa mình ko muốn chửi bậy và mình cũng đã cáo lỗi kèm theo lý do mình “ƒµ¢♫♥️ ™️ “ Đoan có thể tham khảo lý do mình làm như vậy tại topic này. Còn Đoan nói Đoan đồng ý với Khoa block nick mình ( dù hơi nặng tay ). Xin nói với Đoan rằng 1 web master chân chính ko xử lý tình huống như vậy. Cái đó là làm việc theo cảm tính ! Okay ? Khi 1 thành viên vi phạm thì cho dù đó là ai thì đầu tiên vẫn là nhắc nhở , sau đó vi phạm lần 2 thì cảnh cáo ban nick time bao nhiu tùy theo quy định , nếu vẫn còn tái phạm với mức độ nặng hơn ko còn cách khác thì người admin mới ban nick vĩnh viễn. Đằng này admin ko bao giờ ló mặt lên forum, những mem khác post bài vi phạm quy định thì sao ko đả động tới, sao ko nhắc nhở, vậy thì đưa ra những quy định của forum để làm gì. Đùng 1 cái ban ngay nick người ta. Xin chú thích rằng mình ko cần cái nick đó ! Cái mình cần là cái khác kia. Ko phải là mình cứng nhắc or máy móc mà chỉ là vì thấy cách đối xử quá ko công bằng giữa web master với mem, giữa những người từng học cùng với nhau 1 trường 1 lớp… Thứ 2, Đoan nói “co' the? blacksnow la` dua' nao` do' hok pai la` thanh vien cua? lop' nen bi block nick cung~ hok trach' ai duoc “ vậy mình hỏi Đoan nhé “ du’a” là ai ? Nếu “ du’a ” đó ko phải là mem của lớp thì ko có quyền nói chuyện trong cái forum này sao ? “ Có tự cô lập mình quá ko ? Mình cũng chẳng trách ai cái việc mình bị block nick, xin thưa rằng ko có nick này thì nick khác. Cái quan trọng hơn bị mất đi thì mới sợ, rằng đó là “ tình bạn “ đó Đoan à….Điều mình muốn cũng chỉ là trong forum mọi người trong lớp try hoạt động sôi nổi lên 1 chút, ở ngoài nói nhiều chuyện lắm mà, rôm rả lắm mà sao lên đây lại im re như thế trong khi ở ngoài thì lời nói gió bay, có thể 1 ai đó đã quên 1 điều gì đó rồi thì sao. Trong khi trên forum này chúng ta có thể lưu giữ đc biết bao nhiêu kỷ niệm vui buồn.Nếu cho rằng vì số mem quá ít nên cũng ko trách đc. Nếu vậy tai sao với số mem ít ỏi trong forum chúng ta lại ko thể làm gì để cho forum ngày càng sôi nổi hơn, theo mình nghĩ thì tự mỗi thành viên cần làm gì đó giúp ích cho forum chứ, và quan trọng nhất là ban điều hành n’ ban liên lạc là những người lẽ ra phải hoạt động sôi nổi hơn ai hết chứ, những phương pháp mình đã góp ý Đoan đã xem chưa ? Khoa đã xem chưa ? Lớp chúng ta ai cũng thông minh học giỏi, ko lẽ trong chuyện này lại ko có giải pháp lại bó tay sao ? Chỉ cần mỗi mem 1 ngày dành ra vài phút check forum, reply, comment, post bài thôi mà chứ có gì khó khăn quá đâu ? Đi nhậu mất 3-4h, đi chơi đi shopping mất 2-3h, đi hát hò, đi học, đi làm, đi chơi với GF/BF,… chỉ cần trích ra từ những time đó mỗi thứ 5’ thôi cũng đc kha khá time đấy… Lớp chúng ta ko làm đc sao ??
o0oƒ3£4€¶<_§¶\¶©
o0oƒ3£4€¶<_§¶\¶©
Nhi đồng
Nhi đồng

Bài gửi  Báo Tử Đầu Lâm Xung Fri Jul 03, 2009 10:07 pm

Xin lỗi cho mình hỏi bạn là ai vậy nhỉ! Mình thấy bạn là người cũng thông minh he!cũng ăn nói ghê hè!mình chưa nhận ra là ai! theo cách nói của bạn thì như muồn tốt cho lớp 9.1 ghê hè! Nhg mình lại thấy bạn toàn nói hay thôi,chứ bạn đâu bit làm gì để lớp thêm phát triển, mới vào trang web đã ăn nói khó nghe, chỉ trích mọi người, đồng ý là trang web lâu nay bị lãng quên vì vài lý do nhg cuộc sống mà ai cũng cần phải mưu sinh thôi,nên nhiều khi không có thời gian.đúng là có người chỉ lên xem thôi chứ chẳng post bài gì cả nhg hãy mặc kệ họ đi,quan trọng là mình cơ mà,bạn mà cũng suy nghĩ như họ thành ra bạn giống họ thôi!hiiii! Mà cũng may mà có người còn nhớ lớp lên xem có gì hông đó,chứ lên mà thấy bạn ăn nói vậy họ sợ kô lên lun! Bạn thấy mình nói đúng hông!Mình nghĩ bạn chắc kô phải con trai đâu nhỉ! đàn ông con trai mà giấu thân phận thì cũng gần như con gái rùi( tui xin lỗi phái đẹp tí hì).thà con gái mà mạnh dạn góp ý vậy thì xin hoang nghênh! nhg quan trọng là hành động chứ đừng nói!gần tới ngày 8-8 rồi, nếu bạn đủ bản lĩnh mình gặp nhau nhé!hi!Mình la ai chắc bạn bit rồi!
Báo Tử Đầu Lâm Xung
Báo Tử Đầu Lâm Xung
Thanh niên
Thanh niên

Bài gửi  o0oÆ’3£4ۦ<_§¶\¶© Sun Jul 05, 2009 7:02 pm

Dear Phước !
Cám ơn lời khen “ xỏ lá “ và lời khiêu khích “ rẻ tiền “ của cậu. Cậu có quyền khen và tôi có quyền từ chối lời khen nếu tôi cảm thấy nó có 1 vài vấn đề khiến tôi ko thể chấp nhận nó. Cậu cho rằng tôi nói hay nhưng ko biết làm gì để lớp thêm phát triển ? Tôi vẫn còn tự hào rằng tôi còn biết nói, còn biết lên tiếng kêu gọi mọi người, còn hơn những người chả biết nói cũng chả biết làm gì. Lưu ý với cậu 1 điều rằng tôi ko chỉ trích ai cả, nếu cậu cảm thấy khó nghe là bởi vì cậu ko có khả năng nghe chứ tôi nói rất rõ ràng và cậu cũng đã xác nhận rằng tôi “ ăn nói ghê hè “ và cậu cũng cho rằng “ tôi toàn nói hay “. Nếu tôi “ ăn nói ghê hè “ và “ toàn nói hay “ thì tại sao cậu lại cảm thấy khó nghe, tôi khuyên cậu nên có trách nhiệm với những lời nói của mình, đừng nói những lời nói có tính chất tự mâu thuẫn với nhau và chỉ trích tôi như thế, tôi ko thích.
Xin phép cho tôi hỏi cậu 1 câu, cậu “ mưu sinh “ bằng nghề gì vậy ? Nghe có vẻ nghiêm trọng nhểy ?. Vì lý do cuộc sống ? Ko có thời gian ? Xin phép cậu cho tôi đc trích dẫn nguyên văn những lời của cậu.
Sắp tới ngày 8 - 8 rồi mọi người có ý kiến đi chơi đâu cho vui hông! hay là trước ngày đó mình tập trung đi chơi 1 bữa lun tiện bàn việc ngày 8-8 nhé! Mong mọi người có ý kiến! hè rồi tập trung đi chơi đâu cho mát nhé!
Cậu nên có trách nhiệm với lời nói của mình nhé ! Chắc cậu đủ thông minh để hiểu chứ ?
Hơn nữa, nếu tôi ko lầm thì lâu nay cậu đâu có biết tình hình forum. Diễn biến như thế nào cậu cũng đâu rõ. Nếu ko thì cậu đâu có nói những lời này. Chịu khó lên forum thường xuyên hơn nha bạn ! Mình rất thích nếu hằng ngày đc “ đấu võ mồm “ với bạn đấy !!
Thân !
P/S: Forum hơi rôm rả lên 1 tí rồi đấy. Cố gắng phát huy nha các bạn !
Thân !
I luv 9/1
Đôi lời ... gửi đến ... tất cả ... 72328
o0oƒ3£4€¶<_§¶\¶©
o0oƒ3£4€¶<_§¶\¶©
Nhi đồng
Nhi đồng

Bài gửi  melo Sat Jul 11, 2009 11:18 pm

Dạo này thấy forum lớp náo nhiệt nhẩy. Mình cũng muốn biết o0oƒ3£4€¶<_§¶\¶©VV®™o0o là ai? Có phải là thành viên lớp mình kô? Theo ý kiến chủ quan thì mình thấy bạn có ý tốt, nhưng cách nói của bạn khắc nhiệt quá. Ông bà vẫn nói: " Lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau". Lần sau, thiết nghĩ chủ topic nên góp ý nhẹ nhàng hơn. Có lẽ hiệu quả sẽ tốt hơn. T.T

Đôi lời ... gửi đến ... tất cả ... Mh9
Đôi lời ... gửi đến ... tất cả ... Largethanks
melo
melo
^^Trùm spam^^
^^Trùm spam^^

Job/hobbies : médecin

http://360.yahoo.com/leo_haisu

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content